Ascendents.net Ascendents.net Next >   

May God bless you, man of God. You are a vessel that God uses to change people’s lives. Keep it up
- Fidele Mighty -


Njombe uvik anjo
- Nuru Mdola -


Wimbo hüu ni injili tosha yenye uvuvio ndani take, Mungu akubariki kaka
- DORAH MZIRAY -


Nimefanywa mpya na wimbo huu-Mungu akubariki.
- Leah Mgunda -


Amen
- Beatrice Bless -


Your song blessed my heart brother Solomon ♥
- Jeff Jose -


Njoni kwa yesu anaokoa mkubali tu upate wokovu uepuke moto wa milele
- Dorcas Mabina -


Ubarikiwe sana
- BAUDUNE KWIZERA -


More fire am telling you
- mbachuki mochu -


Thank-you Solomon you always inspire me
- Georgetta Mukala -


mungu akutende mema unabariki watu wa mungu
- Jentrix Maunda -


Kila nikisikiliza wimbo huu najikuta kiwango cha Imani yangu kinaongezeka kwa nguvu maana najikuta nalia nikiomba Rehema kwa Mungu wangu ubarikiwe sana Solomoni Mkubwa
- Ikupa Mwaisoba -


Bwana atusaidie sana tutambue kuwa hizi ni siku za mwisho na dunia hii itapita
- Hyline Nyakweba -


Ujiulize sasa: utakua wapi?
- Zawadi nyankunde -


I remember also my friend did but for me,but through this it motivate.
- JEREMY G -


Akika mimi ni mkenya but nyimbo zenu watanzania unibariki mno.
- Elick Nyaga Nyaga -


Mungu awatangulie watu wake katika Safari hii ngumu
- Richard Chota -


Rafiki utakuwa wapi?
- Zahabu Francine -


barikiwa sana mtumish wa Mungu.n 2018 bado nabarikiw
- Rogasia Mrunde -


The day of the End of Time, when the kingdom of Heaven is shown up
- Hoja J Magingila -